Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Máy hàn tấm lưới thép thanh cốt thép biến áp 200KVA PLC
| tên sản phẩm: | Máy hàn bảng lưới thanh thép gia cố |
|---|---|
| Chiều rộng của tấm lưới: | 3000mm |
| Không gian dây: | 100-250mm |
Chiều dài 25m hàn dây lưới Machine lỗ kích thước 100 * 100mm cho xây dựng mái nhà
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 3.0-5.0mm |
| tốc độ hàn: | 70-85 giờ/phút |
Capacity 30T Hole Size 150mm cột thép củng cố Máy hàn lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép thanh cốt thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | vận hành và đào tạo, hỗ trợ kỹ thuật video |
| đường kính dây: | 5-12mm |
Máy hàn tấm lưới 50mm 150kva nhẹ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 160KVA làm mát bằng nước |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |
Tiếng ồn thấp Máy hàn dây CE 1500mm 1.5KW
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Kiểu lưới: | Cuộn lưới |
| Kích thước lỗ: | 12,5 * 12,5mm - 75 * 75mm |
Màn hình cảm ứng CNC Máy hàn bảng lưới 7,5KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Tốc độ 120 lần / phút máy lưới dây hàn cho chiều rộng 5 ft sinh sản lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 1,2-2,5m |
Máy hàn điểm cắt lưới 2500D 5.5KW Cross Pre Cut
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Đường kính thép cây 5-12mm Máy làm lưới hàn lỗ 100 * 100mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5mm-12mm |
| Chứng nhận: | CE |
Lưới xây dựng Máy lưới 3mm BRC 440V, Máy làm lưới tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Cân nặng: | 6500Kg |

