Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Lồng gà 2,5mm Giống Ce Gi Máy hàn dây Cấu trúc cơ khí mạnh mẽ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới giống |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5mm-4mm |
| Chứng nhận: | CE |
Bảo vệ hàng rào Đường kính dây cuộn 3mm Máy làm lưới hàn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy hàn lưới gia cố chiều rộng 2,5m 12mm Hệ thống điều khiển Panasonic
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn bảng điều khiển lưới SMC 200KVA
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 200KVA (Làm mát bằng nước) |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |
Kích thước thanh cốt thép Máy hàn lưới hàng rào 4-8mm Hệ thống làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàn lưới thép |
| Tốc độ hàn: | 40-70 lần / phút |
Máy hàn lưới 12m khí nén 100 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm hoặc 5-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Máy hàn bảng lưới làm mát bằng nước PLC 7,5KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Thanh thép có gân, dây thép carnon thấp, dây mạ kẽm. |
| Chi phí nhân công: | Hai người |
Kích thước lỗ 10 * 10cm Xây dựng Máy làm lưới hàn 3-6mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Hệ thống điều khiển: | Bằng PLC và màn hình cảm ứng |
Động cơ Servo Máy hàn dây 1.5T 3000mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-9mm |
| Chiều rộng lưới: | 3000mm |
Máy biến áp hàn 160kva Máy hàn tấm lưới Plc Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép |
|---|---|
| Độ dày của dây thép: | 3-6mm |
| không gian dây: | 50-200mm |

