Tất cả sản phẩm
Kewords [ iron automatic wire mesh welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m, Máy hàn lưới dây tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Chiều rộng 7 ft Mesh kích thước 1 inch Máy hàn lưới dây tự động Điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây điện |
|---|---|
| đường kính dây: | 1-1,8mm |
| Chiều rộng của lưới: | 7 ft |
Máy hàn lưới điện bằng đồng đỏ PLC 5.5kw 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện: | Lưới cuộn và bảng điều khiển lưới |
| Chiều dài lưới cuộn: | Max. Tối đa 80m 80m |
Bảng gia cố cầu Máy hàn lưới dây 2,5x6m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Máy hàn lưới thép 12m 100mm, Máy hàn dây tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới dây 3mm biến áp 160kva cho kích thước lỗ 50 * 50mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép dạng cuộn |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Điện áp: | 380V/440V/415V/220V |
Máy hàn lưới thép gia cố bê tông 6-12mm Điều khiển PLC
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| áp lực hàn: | XY LANH KHÍ |
| Loại hàn: | khí nén |
Máy hàn lưới gia cố bằng nước CE 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
3-6mm hàng rào bảo vệ hàng rào lưới máy hàn dây ngang không gian 50-200mm Plc
| đường kính dây: | 3-6mm |
|---|---|
| Điện áp: | 380V/50HZ/Tùy chỉnh |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy hàn lưới xây dựng GWCD 2500 Panel Roll
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện: | Lưới cuộn và bảng điều khiển lưới |
| Chiều dài lưới cuộn: | Max. Tối đa 80m 80m |

