Tất cả sản phẩm
Kewords [ iron automatic wire mesh welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Máy hàn lưới xây dựng Khẩu độ 100x100mm Kích thước bảng 2x3m
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàng rào lưới hàn |
| Cân nặng: | 4,5T |
Coil Servo Motor Máy hàn lưới gia cố 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
| Sử dụng: | Lưới hàng rào hàn |
Màn hình cảm ứng Máy làm lưới 3D 10.5T 3000mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy hàn lưới cuộn 80m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,4-6,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2400mm |
Máy hàn lưới cuộn 24 cái tốc độ cao 2,2 Kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Vật liệu máy: | tấm sắt |
| Tủ điều khiển: | Một bộ |
Ít nhân công hơn Máy hàn lưới hàng rào 2500mm 7,5KW
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong bảo vệ đường sắt, đường cao tốc, sân bay, bến cảng. |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Máy hàn lưới hàng rào SMC 50mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới xây dựng 200mm tự động cho ăn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới xây dựng CE Servo Motor 6mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới thép 125kva
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |

