Tất cả sản phẩm
Kewords [ iron automatic wire mesh welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Máy hàn lưới hàng rào CE sắt 200mm, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy hàn lưới xây dựng dây mạ kẽm 250A 6mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, lắp đặt hiện trường, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Tiêu thụ năng lượng thấp Máy hàn lưới chiều rộng 2m Tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Vật liệu: | dây sắt |
PLC Wire Mesh Welder Width Of Mesh 2.1m Kích thước lỗ 1/2 inch
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 1,2-2,5m |
Kích thước lỗ 1/2 Inch hàn dây lưới máy gà lồng lưới điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây điện |
|---|---|
| đường kính dây: | 0,45-2,6mm |
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
Chiếc máy hàn kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Điện áp: | 220V/380V/415V/440V |
Máy hàn lưới cuộn CNC 2,5mm xây dựng đường
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Màn hình cảm ứng PLC |
| Công tắc điều khiển: | Schneider Pháp |
Máy hàn lưới cuộn TEC 230mm Housetop Building
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,4-6,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2400mm |
Máy hàn lưới gia cố trục bán tự động 7,5KW 4mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |

