Tất cả sản phẩm
Kewords [ iron automatic wire mesh welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Máy hàn lưới cuộn 6mm GWCD 2500D
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Màn hình cảm ứng PLC |
| Công tắc điều khiển: | Schneider Pháp |
Máy hàn lưới cuộn 6mm tái chế CNC ít hơn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE, ISO 9001-2008 |
Máy hàn lưới xây dựng 25mm tấm sắt 2000mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Hàn điện: | nước làm mát |
| Kích thước điện cực hàn trên: | 20 * 120mm |
Máy hàn lưới hàng rào 200mm trước đường cao tốc
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |
PLC Máy hàn lưới thép 1200mm tự động rơi
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, lắp đặt hiện trường, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Màn hình cảm ứng Máy làm lưới hàng rào sân bay 415V
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới hàng rào đôi 2500mm PLC Park
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới hàng rào 160KVA Khu vườn điều khiển số
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Nước làm mát biệt thự 30 lần Máy hàn lưới hàng rào, Máy làm hàng rào
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Đường kính dây 5-12mm Bảng điều khiển 2,5m Gia cố lưới Máy hàn ba pha
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V 50Hz 3Phase / Tùy chỉnh |

