Tất cả sản phẩm
Kewords [ iron automatic wire mesh welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Kích thước lỗ 1 inch chiều rộng 7 feet hàn dây lưới máy nhân giống
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Hệ thống điều khiển: | plc |
Máy làm hàng rào dây chéo màu xanh lá cây
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Chiều dài lưới quanh co: | 10-100m |
| Động cơ máy lưới quanh co: | 2.2kw |
Máy làm lưới dây 40 lần GWC 2500D 200 KVA
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Chứng nhận: | CE |
Xi lanh khí 65 lần Máy làm lưới gà silicon
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống lưới kéo: | Bằng động cơ servo và điều khiển xi lanh khí |
| Lý thuyết hàn: | phương phap han băng điện trở |
Máy làm hàng rào GWC 2500B
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong bảo vệ đường sắt, đường cao tốc, sân bay, bến cảng. |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Máy làm lưới hàn 3m thẳng trước Mitsubishi
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới thép cường lực GWC 2500C 868mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Máy hàn cuộn dây CE cho ăn 100m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Độ dày của tấm kim loại: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 4,5T |
Máy làm hàng rào dây 3m GWC-2500B Động cơ Servo
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |

