Tất cả sản phẩm
Kewords [ iron automatic wire mesh welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Làm mát bằng nước Máy hàn bán tự động 8mm, Máy hàn điểm lưới thép
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo |
| Sử dụng: | hàn lưới thép |
Máy làm lưới thép nhúng nóng 0,65mm, Máy làm lồng dây DNW 1
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Xe máy: | 4.0kw |
| Đường kính dây: | 0,45-2,6mm |
Máy làm lưới kim cương 3.8kw, Máy làm hàng rào liên kết chuỗi hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Máy làm lưới kim cương dây đơn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 1,3-4,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 3000mm |
75 lần động cơ Servo Máy bảng hàng rào 220V cao cấp
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Phễu dây chéo 5.5kw Tải 100kg Máy bảng hàng rào PLC
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Lưới cuộn tự động 220V Máy hàng rào nút cố định / Dây chuyền cho lưới hươu
| tên sản phẩm: | Máy móc lưới nai cố định |
|---|---|
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
| Chiều rộng: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |
Máy làm hàng rào gia súc có độ bền kéo cao 200m
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Quyền lực: | 7,5kw |
| Tốc độ: | 21600row / ngày |
Xây dựng tường Máy lưới gia cố 2,4m 2,2KW, Máy rào dây thép gai
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Chiều rộng lưới hàn: | 1200mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 50 * 50mm đến 200 * 200mm |
Máy hàng rào nút cố định 20 dòng
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Cân nặng: | 8000kg |
Màn hình cảm ứng Máy làm hàng rào liên kết dây đôi
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, bạc đạn, hộp số, động cơ |
| Động cơ servo: | 5,5KW |

