Tất cả sản phẩm
Kewords [ iron automatic wire mesh welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Động cơ Servo kéo lưới Phễu xây dựng Máy hàn lưới tải 1T
| tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàng rào lưới hàn |
| Cân nặng: | 4,5T |
Kích thước lưới Máy hàn lưới hàng rào Cnc 50-200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 380V / 50HZ / Tùy chỉnh |
Tấm lưới sắt 30 mm Máy hàn lưới thép 7-9kw / h Hiệu suất cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Kích thước lỗ: | 50*50mm 100*100mm 150*150mm 200*200mm |
| Chiều rộng lưới: | 1000mm.1200mm,1500mm,2000mm,2500mm |
Kích thước lỗ 1/4 inch Máy hàn dây điện Động cơ chính 4.0kw Điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 0,45-2,6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới đường kính 1-2mm cho cách điện tường
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Hệ thống điều khiển: | plc |
Đồng cỏ Hàng rào Động vật Màu đỏ Dây lưới Máy dệt Bảo vệ Động cơ 44kw
| tên sản phẩm: | Máy hàng rào động vật |
|---|---|
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |
| Chiều rộng: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |
Cố định nút động cơ Servo Máy hàng rào lưới điện Giữ không gian dây 75mm
| tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào nút cố định |
|---|---|
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |
| Hàm số: | Ổn định |
Độ dày Tấm sắt 30mm Động cơ 18kw Máy hàn lưới gia cố
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm sắt: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 8500kg |
Máy làm hàng rào lưới thép cuộn 5mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Phương pháp lưới vẽ: | Lưới vẽ cơ khí |
| Chiều rộng của lưới: | 1200mm 1500mm 2000mm 2500mm |
Máy hàn bảng điều khiển lưới hàng rào CE 4.0-8.0mm Điều khiển chính xác 415Volt
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới thép |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |

