Tất cả sản phẩm
Kewords [ fence mesh welding machine precise control ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Chiều rộng 2m máy hàn lưới hàng rào hàn cho không gian dây ngang 50-200mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| bảo hành: | 2 năm |
3-6mm hàng rào bảo vệ hàng rào lưới máy hàn dây ngang không gian 50-200mm Plc
| đường kính dây: | 3-6mm |
|---|---|
| Điện áp: | 380V/50HZ/Tùy chỉnh |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy hàn lưới hàng rào 6mm CE 75 lần mỗi phút
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Máy hàn lưới hàng rào 4KW 40PCS điều khiển số
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Đường dây dây cuộn cấp hàng rào lưới máy hàn cho chiều rộng 2m
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy hàn lưới hàng rào 6mm CNC Schneider Switch
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Chiều dài lưới 6m Máy hàn lưới lật hàng rào Tốc độ nhanh
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy hàn bảng điều khiển lưới hàng rào CE 4.0-8.0mm Điều khiển chính xác 415Volt
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới thép |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |
Servo Motor Pull Mesh Cnc Máy hàn lưới hàng rào 6.0mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới hàng rào |
|---|---|
| không gian dây: | 50-250mm |
| Không gian dây chéo: | 50-300mm |
Máy hàn lưới thép GWC 3000 2000mm tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |

