Tất cả sản phẩm
Kewords [ fence mesh welding machine precise control ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Tiếng ồn thấp Máy hàn dây CE 1500mm 1.5KW
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Kiểu lưới: | Cuộn lưới |
| Kích thước lỗ: | 12,5 * 12,5mm - 75 * 75mm |
Xây dựng tường Máy lưới gia cố 2,4m 2,2KW, Máy rào dây thép gai
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Chiều rộng lưới hàn: | 1200mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 50 * 50mm đến 200 * 200mm |
Cố định nút động cơ Servo Máy hàng rào lưới điện Giữ không gian dây 75mm
| tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào nút cố định |
|---|---|
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |
| Hàm số: | Ổn định |
Đường kính dây 3-6mm Chiều rộng lưới 2,5m Máy hàn dây lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép |
|---|---|
| không gian dây: | 50-250mm |
| Không gian dây chéo: | 50-300mm |
CE Cố định nút hàng rào Máy hàng rào dây ở Kích thước dây 2-2,8mm Động cơ Servo 7,5kw
| tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào hươu cố định |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |
Kích thước dây 2.6mm Máy hàng rào nút cố định hươu Độ bền kéo 850n
| Tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào hươu cố định |
|---|---|
| Trọng lượng: | 7770kg |
| Tốc độ, vận tốc: | 30 lần / phút |
Plc cố định nút bấm Máy hàng rào đồng cỏ Chiều rộng lưới bảo vệ động vật 2440mm
| Tên sản phẩm: | Nút thắt cố định Máy làm hàng rào Grassland |
|---|---|
| Trọng lượng: | 8000kg |
| Loại: | Máy làm hàng rào đồng cỏ hoàn toàn tự động, nút cố định |

