Tất cả sản phẩm
Kewords [ fence mesh welding machine precise control ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Máy hàn lưới xây dựng 200mm tự động cho ăn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới thép gia cố dây chuyền tự động Đường kính 12 mm
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |
Chiều dài 3m Máy hàn lưới thép cắt trước Máy hàn dây chéo Tải trọng 1 tấn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng trước và cắt trước |
| Loại dây chéo: | Làm thẳng trước và cắt trước |
Máy hàn lưới thép không gỉ điện áp thấp 2.6mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Kiểu lưới: | Cuộn lưới |
| Kích thước lỗ: | 12,5 * 12,5mm - 75 * 75mm |
Máy làm hàng rào 3000mm Máy làm hàng rào 160KVA, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Schneider Switch 60PCS Máy hàn lưới 70 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Kích thước lỗ 50 * 200mm Máy hàn lưới đường sắt Động cơ kéo
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy hàn lưới dây 300mm tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Máy hàn lưới thép thanh vằn Mitsubishi 12m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5,0-9,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2500mm |
Máy hàn lưới 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |

