Tất cả sản phẩm
Kewords [ fence mesh welding machine precise control ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng CNC Máy hàn bảng lưới 7,5KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Tốc độ 65 tấn / phút Máy hàn lưới hàng rào đường cao tốc 5,5kw
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Chiều rộng thép 1200mm Màn hình cảm ứng Máy làm lưới hàn Động cơ chính 4.0kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Kích thước thanh cốt thép Máy hàn lưới hàng rào 4-8mm Hệ thống làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàn lưới thép |
| Tốc độ hàn: | 40-70 lần / phút |
Xây dựng hàn dây lưới máy cho thép 50-200mm
| tốc độ hàn: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Loại: | Máy hàn lưới thép |
| điện hàn: | Năng lượng cao |
Bảo vệ hàng rào Đường kính dây cuộn 3mm Máy làm lưới hàn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy hàn lưới 12m khí nén 100 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm hoặc 5-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Kích thước lỗ 10 * 10cm Xây dựng Máy làm lưới hàn 3-6mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Hệ thống điều khiển: | Bằng PLC và màn hình cảm ứng |
220V ISO 9001 Máy làm lưới hàn trước 0,9m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Máy biến áp hàn 160kva Máy hàn tấm lưới Plc Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép |
|---|---|
| Độ dày của dây thép: | 3-6mm |
| không gian dây: | 50-200mm |

