Tất cả sản phẩm
Kewords [ fence mesh welding machine precise control ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Chiều dài 25m hàn dây lưới Machine lỗ kích thước 100 * 100mm cho xây dựng mái nhà
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 3.0-5.0mm |
| tốc độ hàn: | 70-85 giờ/phút |
Máy hàn lưới thép PLC Mitsubishi 1200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Phạm vi thanh chéo: | 5 * 5-8 * 8mm |
| Chiều rộng lưới: | tối đa 1200mm |
Tốc độ 120 lần / phút máy lưới dây hàn cho chiều rộng 5 ft sinh sản lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 1,2-2,5m |
Dây chuyền máy làm lưới thép cuộn có khẩu độ 50 * 50mm tự động
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền làm lưới thép cuộn |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Siemens PLC Servo Motor 3-6mm Wire Mesh Panel Machine 7.5kw Hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất tấm lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy bảng hàng rào xi lanh khí
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Max. Tối đa 2500mm 2500mm |
Máy làm hàng rào gia súc có độ bền kéo cao 200m
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Quyền lực: | 7,5kw |
| Tốc độ: | 21600row / ngày |
Máy lưới gia cố chính xác BRC Electric Highway
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn dây 160KVA 7,5KW 3000mm chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Max. Tối đa 3000mm 3000mm |
Máy làm hàng rào lưới thép cuộn 5mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Phương pháp lưới vẽ: | Lưới vẽ cơ khí |
| Chiều rộng của lưới: | 1200mm 1500mm 2000mm 2500mm |

