Tất cả sản phẩm
Kewords [ fence mesh welding machine precise control ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Tốc độ 100 lần Máy hàn lưới điện Động cơ 4.0kw trong cuộn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 0,45-2,6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Đường cao tốc 12 mm Chiều rộng lưới 3m Máy hàn lưới gia cố Khí nén
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Cross Wire Space Máy hàn lưới tự động 50-200mm 415V 440V
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Màn hình cảm ứng GWC 2500D Máy hàn lưới thép cây 15KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 200KVA (Làm mát bằng nước) |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m, Máy hàn lưới dây tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới cuộn 3mm 5.5KW bản vẽ cơ khí
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Phương pháp lưới vẽ: | Lưới vẽ cơ khí |
| Chiều rộng của lưới: | 1200mm 1500mm 2000mm 2500mm |
Máy hàn lưới hàng rào an ninh Đường kính 3-6mm
| tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới xây dựng 2500D 5mm 65 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5,0-9,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2500mm |
Máy hàn lưới gia cố 50mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thanh thép: | 4,0-9,0mm |
| Loại máy: | Cơ khí |

