Tất cả sản phẩm
Kewords [ ce fully automatic chain link fence machine ] trận đấu 13 các sản phẩm.
Máy làm lưới kim cương 3.8kw, Máy làm hàng rào liên kết chuỗi hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Máy làm lưới kim cương dây đơn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 1,3-4,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 3000mm |
Sân bóng rổ Máy đấu kiếm liên kết chuỗi hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Độ dày của dây: | 2.0-4.5mm |
| Chiều rộng lưới: | 4m |
Máy hàng rào liên kết chuỗi hoàn toàn tự động 4mm, Máy dệt hàng rào liên kết chuỗi
| Tên sản phẩm: | Máy dệt hàng rào liên kết chuỗi |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật video, vận hành và đào tạo |
| Đường kính dây: | 2 mm - 4mm |
Động cơ Servo CE ISO Máy dệt liên kết chuỗi 4000mm
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2-4mm |
| Cân nặng: | 2000KGS |
Màn hình cảm ứng Máy làm hàng rào liên kết dây đôi
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, bạc đạn, hộp số, động cơ |
| Động cơ servo: | 5,5KW |
Chiều rộng lưới 3m Kích thước lỗ 50mm Dây đôi 380v Máy sản xuất liên kết chuỗi
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết hàng rào máy |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 2-4mm |
Máy làm hàng rào liên kết chuỗi xích có động cơ 5.5kw
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết hàng rào máy |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 2-4mm |
Máy làm hàng rào liên kết chuỗi PVC 3,8 KW
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Cân nặng: | 1500kg |
| Vôn: | 380V / 50HZ / Tùy chỉnh |
Máy làm hàng rào liên kết chuỗi PLC 3000mm, Máy làm dây lưới kim cương
| Tên sản phẩm: | Máy làm lưới kim cương |
|---|---|
| Nguyên liệu thô: | dây mạ kẽm và dây bọc nhựa pvc |
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
Máy dệt liên kết chuỗi đồng cỏ 220V cho động vật
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Cân nặng: | 9,5T |

