Tất cả sản phẩm
Kewords [ ce fully automatic chain link fence machine ] trận đấu 13 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng 440V CE 2m Máy làm hàng rào đồng cỏ, Máy làm hàng rào liên kết chuỗi
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy làm lưới liên kết chuỗi ISO 9001 380V nguội
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2-4mm |
| Cân nặng: | 1800kg |
Máy làm dây kim cương tráng PVC
| Tên sản phẩm: | Máy làm lưới kim cương dây đơn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 1,3-4,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 3000mm |

