Tất cả sản phẩm
Kewords [ 440v wire mesh spot welding machine ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Tốc độ 120 lần / phút máy lưới dây hàn cho chiều rộng 5 ft sinh sản lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 1,2-2,5m |
Chiều dài 600mm Đường kính 2,5mm Máy hàn lưới điện tự động Plc
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5mm-4mm |
| Chứng nhận: | CE |
Đường cao tốc 12 mm Chiều rộng lưới 3m Máy hàn lưới gia cố Khí nén
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |
75 lần động cơ Servo Máy bảng hàng rào 220V cao cấp
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy gia cố lưới chuyển mạch Schneider để xây dựng cầu
| tên sản phẩm: | Gia cố nhà máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Đường kính 1,5mm Máy làm lưới hàn lồng thỏ Cnc
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |

