Tất cả sản phẩm
Kewords [ 440v wire mesh spot welding machine ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Máy hàn lưới cán nguội linh hoạt 380V
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 100 * 100mm-300mm * 300mm (có thể điều chỉnh) |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo |
Một công nhân Máy hàn lưới xây dựng SCR 100mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 100 * 100mm-300mm * 300mm (có thể điều chỉnh) |
| Đường kính dây: | 5-12mm |
Máy hàn lưới kéo gia cố động cơ Servo Thanh thép Cnc
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới dây lực gạch Đường kính 1,5-3,0mm Warp Space 75mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| Đường kính dây: | 1,5-3,0mm |
| Dọc không gian dây: | 75mm, 115mm, 165mm |
Gia cầm Máy hàn dây Dia Ce 2.0mm Tự động
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2.0-3.0mm |
| Chứng nhận: | CE |
Chiều dài cuộn dây 20m Kích thước 115mm Máy hàn lưới thép lực 4.0kw Tiết kiệm điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| đường kính dây: | 1,6-3,0mm |
| Kích thước mắt lưới: | 75mm,115mm,230mm |
Đường kính dây 8mm Máy hàn lưới gia cố Động cơ bước
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Điện áp công nghiệp: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Chiều rộng 4ft Wire Mesh Thợ hàn Servo Động cơ kéo điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Chiều dài 6m Máy hàn thép cây Kích thước lỗ 100 * 100mm
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn lưới thép gia cố dây chuyền tự động Đường kính 12 mm
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |

